Tìm kiếm

Agimexpharm

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Hiển thị mỗi trang
Ảnh của ACECYST  1,6g  hộp 30 gói Agimexpharm

ACECYST 1,6g hộp 30 gói Agimexpharm

Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp Dạng bào chế:Thuốc bột uống Đóng gói:Hộp 10 gói, 30 gói x 1,6g Thành phần: Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg
Ảnh của ACETAB 325mg VND hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

ACETAB 325mg VND hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

Thành phần: Mỗi viên nén chứa: Paracetamol 325 mg Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén. Hộp 1 chai nhựa HDPE chứa 40 viên nén.
Ảnh của ACETAB EXTRA hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

ACETAB EXTRA hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

Nhà sản xuất Công ty Cổ phần Dược Phẩm Agimexpharm. Quy cách đóng gói Hộp 10 vỉ x 10 viên. Dạng bào chế Viên nén bao phim. Thành phần Mỗi viên có chứa: - Paracetamol 500mg. - Cafein 65mg. - Tá dược vừa đủ 1 viên
Ảnh của ACETAKAN  120mg  hộp 30 viên (nang) Agimexpharm

ACETAKAN 120mg hộp 30 viên (nang) Agimexpharm

Acetakan 120 Agimexpharm – viên uống bổ não Hỗ trợ trong các trường hợp thiểu năng tuần hoàn não gây ra suy giảm trí nhớ, đau đầu, hoa mắt, chóng mặt, hay cáu gắt ở người có tuổi, mất ngủ, hay ngủ gà, ngủ gật; rối loạn tuần hoàn tai mũi họng (ù tai, chóng mặt, lãng tai); rối loạn thị giác; làm việc trí óc nhiều bị căng thẳng, mệt mỏi, mất tập trung. Hỗ trợ phòng ngừa và làm giảm các tổn thương não sau tai biến mạch máu não.
Ảnh của ACETAKAN  300mg  hộp 30 viên (nang) Agimexpharm

ACETAKAN 300mg hộp 30 viên (nang) Agimexpharm

Quy cách: Hộp 3 vỉ x 10 viên nang Thành phần: Cao Ginkgo biloba 300mg Nhóm: Tuần hoàn não - Thực phẩm bảo vệ sức khỏe Nhà sản xuất: Agimexpharm Sản xuất tại Việt Nam