AGIMFAST 180 hộp 20 viên Agimexpharm

Nhóm thuốc: Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn Dạng bào chế:Viên nén bao phim Đóng gói:Hộp 2 vỉ x 10 viên Thành phần: Fexofenadin hydrochlorid 180 mg SĐK:VD-28822-18
Nhà cung cấp: Agimexpharm
khả dụng: Trong kho
SKU: TOTC00238
50.000 đ
Chỉ định:
Các triệu chứng do viêm mũi dị ứng theo mùa & nổi mề đay tự phát mãn tính: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, mắt ngứa đỏ, chảy nước mắt.
Liều lượng - Cách dùng
Người lớn & trẻ >= 12 tuổi:

- Viêm mũi dị ứng theo mùa 60 mg x 2 lần/ngày, có thể 120 mg hoặc 180 mg x 1 lần/ngày.
- Mề đay tự phát mãn tính 60 mg x 2 lần/ngày hoặc 180 mg x 1 lần/ngày.
- Suy thận: khởi đầu 60 mg x 1 lần/ngày.
Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc.
Tương tác thuốc:
Nên uống cách 2 giờ với thuốc kháng acid có chứa Al & Mg.
Tác dụng phụ:
Nhức đầu, buồn ngủ, buồn nôn, choáng váng & mệt mỏi.
Chú ý đề phòng:
Phụ nữ có thai & cho con bú, trẻ < 6 tuổi.
Bảo quản:
Bảo quản dưới 25 độ C, tránh ẩm.

“Sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh”

Chỉ định:
Các triệu chứng do viêm mũi dị ứng theo mùa & nổi mề đay tự phát mãn tính: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, mắt ngứa đỏ, chảy nước mắt.
Liều lượng - Cách dùng
Người lớn & trẻ >= 12 tuổi:

- Viêm mũi dị ứng theo mùa 60 mg x 2 lần/ngày, có thể 120 mg hoặc 180 mg x 1 lần/ngày.
- Mề đay tự phát mãn tính 60 mg x 2 lần/ngày hoặc 180 mg x 1 lần/ngày.
- Suy thận: khởi đầu 60 mg x 1 lần/ngày.
Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc.
Tương tác thuốc:
Nên uống cách 2 giờ với thuốc kháng acid có chứa Al & Mg.
Tác dụng phụ:
Nhức đầu, buồn ngủ, buồn nôn, choáng váng & mệt mỏi.
Chú ý đề phòng:
Phụ nữ có thai & cho con bú, trẻ < 6 tuổi.
Bảo quản:
Bảo quản dưới 25 độ C, tránh ẩm.
Viết đánh giá của riêng bạn
  • chỉ có thành viên mới được trả lời
*
*
Xấu
Xuất sắc
  • chỉ có thành viên mới được trả lời
*
*
*
Sản phẩm thường được mua cùng

VASELINE tuýp 10gr Agimexpharm

Tuýp Dưỡng Ẩm Vaseline có công dụng dưỡng môi, dưỡng da và làm mềm lớp sừng, làm lành các vết thương ngoài da do da bị khô, nứt nẻ. Sản phẩm có thành phần là dầu khoáng, không lẫn tạp chất nên an toàn khi sử dụng. Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi khi sử dụng và mang theo mọi nơi. THÀNH PHẦN Vaseline................................................................................. 10g.
8.600 đ

CÀ GAI LEO EXTRA hộp 60 viên Melinka

Hỗ trợ bảo vệ gan, giải độc gan, tăng cường chức năng gan, kháng virus trong các trường hợp: viêm gan A, B, gan nhiễm mỡ, xơ gan có các triệu chứng men gan tăng cao, đau tức hạ sườn phải, vàng da, mệt mỏi, kém ăn.. Tăng cường chức năng giải độc của gan, giúp bảo vệ tế bào gan, hạn chế tổn thương tế bào gan do rượu, hóa chất độc hại gây nên.
187.000 đ 149.600 đ