Tìm kiếm

Do-Parafen VNE hộp 100 viên Imexpharm

Nhà sản xuất: IMEXPHARM
Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Thành phần: Paracetamol 500mg, Ibuprofen 200mg Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt Nhà sản xuất: Imexpharm Sản xuất tại: Việt Nam Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
SKU: TOTC00393
  1. Chỉ định:
    Giảm các cơn đau nhẹ đến trung bình trong các trường hợp như: đau nửa đầu, nhức đầu, đau lưng, đau bụng kinh, đau răng, thấp khớp, đau cơ, đau khớp nhẹ, và các triệu chứng cảm cúm, viêm họng, sốt.
  2. Cách dùng:
    Uống thuốc sau bữa ăn.
  3. Tác dụng phụ:
    Thường gặp: mẩn ngứa, ngoại ban; sốt, mỏi mệt; chướng bụng, buồn nôn, nôn; nhức đầu, hoa mắt, chóng mặt, bồn chồn.
  4. Tương tác thuốc:
    Warfarin, coumarin, metoclopramidedomperidone, Zidovudin..
  5. Chống chỉ định:
    Mẫn cảm với các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase.
Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Thành phần: Paracetamol 500mg, Ibuprofen 200mg Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt Nhà sản xuất: Imexpharm Sản xuất tại: Việt Nam Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ