HÔ HẤP

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Hiển thị trên một trang

A.C Mexcold chai 200 viên Imexpharm

Paracetamol 325mg + Chlopheniramin 2mg
83.300 đ

Acetylcystein Boston 100 hộp 30 gói Boston

Mỗi gói 1g chứa: Acetylcystein 100mg
31.100 đ

Ambroco syrup chai 30ml United Pharma

Qui cách đóng gói: Chai 30ml Thành phần: Ambroxol 15mg/5ml Nhóm: Thuốc ho, long đờm Nhà sản xuất: United Pharma Sản xuất tại Việt Nam
22.973 đ

Ambroco syrup chai 60ml United Pharma

Qui cách đóng gói: Chai 60ml Thành phần: Ambroxol 15mg/5ml Nhóm: Thuốc ho, long đờm Nhà sản xuất: United Pharma Sản xuất tại Việt Nam
38.288 đ

Andol F hộp 500 viên Imexpharm

Paracetamol 500mg + Phenyleprin 10mg + Loratadin 5mg
451.900 đ