Tìm kiếm

HK 1000

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Hiển thị mỗi trang
Ảnh của Vingoric 100mg hộp 40 viên Clan Health

Vingoric 100mg hộp 40 viên Clan Health

THÀNH PHẦN : Mỗi viên nén bao phim chứa: -Sildenafil: 50mg -Sildenafil -Tá dược vừa đủ : cho 1 viên nén bao phim.
Ảnh của Vingoric 50mg hộp 40 viên Clan Health

Vingoric 50mg hộp 40 viên Clan Health

THÀNH PHẦN : Mỗi viên nén bao phim chứa: -Sildenafil: 50mg -Sildenafil -Tá dược vừa đủ : cho 1 viên nén bao phim.
Ảnh của ACECYST  1,6g  hộp 30 gói Agimexpharm

ACECYST 1,6g hộp 30 gói Agimexpharm

Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp Dạng bào chế:Thuốc bột uống Đóng gói:Hộp 10 gói, 30 gói x 1,6g Thành phần: Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg
Ảnh của ACETAB 325mg VND hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

ACETAB 325mg VND hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

Thành phần: Mỗi viên nén chứa: Paracetamol 325 mg Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén. Hộp 1 chai nhựa HDPE chứa 40 viên nén.
Ảnh của ACETAB EXTRA hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

ACETAB EXTRA hộp 100 viên (nén) Agimexpharm

Nhà sản xuất Công ty Cổ phần Dược Phẩm Agimexpharm. Quy cách đóng gói Hộp 10 vỉ x 10 viên. Dạng bào chế Viên nén bao phim. Thành phần Mỗi viên có chứa: - Paracetamol 500mg. - Cafein 65mg. - Tá dược vừa đủ 1 viên