KHÁNG SINH - KHÁNG NẤM - KHÁNG VIRUS

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Hiển thị trên một trang

ACECYST 1,6g hộp 30 gói Agimexpharm

Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp Dạng bào chế:Thuốc bột uống Đóng gói:Hộp 10 gói, 30 gói x 1,6g Thành phần: Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg
61.500 đ

Acyclovir 200mg hộp 30 viên Domesco

(THUỐC CHỐNG VIRUS) THUỐC BÁN THEO ĐƠN, THUỐC NÀY CHỈ SỬ DỤNG THEO SỰ KÊ ĐƠN CỦA BÁC SĨ Điều trị nhiễm virus Herpes simplex (tuýp 1 và 2) lần đầu và tái phát ở niêm mạc - da (viêm miệng - lợi, viêm bộ phận sinh dục), viêm não - màng não, ở mắt (viêm giác mạc). Dự phòng nhiễm virus Herpes simplex (HSV) ở niêm mạc - da bị tái phát ít nhất 6 lần/ năm, ở mắt (viêm giác mạc tái phát sau 2 lần/ năm) hoặc trường hợp phải phẫu thuật ở mắt. Nhiễm virus Varicella zoster: - Zona, dự phòng biến chứng mắt do zona mắt. - Thủy đậu ở người mang thai: Bệnh xuất hiện 8-10 ngày trước khi sinh. - Thủy đậu sơ sinh. - Sơ sinh trước khi phát bệnh: Khi mẹ bị thủy đậu 5 ngày trước và 2 ngày sau khi sinh. - Thủy đậu nặng ở trẻ dưới 1 tuổi. - Thủy đậu có biến chứng, đặc biệt viêm phổi do thủy đậu.
39.188 đ

AGI-BETA 0, 5mg hộp 100 viên Agimexpharm

Agi-Beta Agimexpharm được chỉ điều trị Dùng trong nhiều bệnh như thấp khớp, bệnh hệ thống tạo keo, dị ứng, bệnh ngoài da, bệnh nội tiết, bệnh ở mắt, hô hấp, máu, ung thư và nhiều bệnh khác có đáp ứng với liệu pháp corticosteroid. Các bệnh thấp khớp: Viêm khớp dạng thấp, viêm bao hoạt dịch cấp và bán cấp, viêm mỏm lồi cầu, viêm bao gân cấp không đặc hiệu, viêm cơ, viêm mô xơ, viêm gân, viêm khớp vảy nến.
19.500 đ

AGI-BROMHEXINE 4mg chai 200 viên Agimexpharm

Thông tin chi tiết Quy cách: chai 200 viên Xuất xứ: Việt Nam Danh mục: Thuốc hô hấp Nhà sản xuất Agimexpharm Thông tin hoạt chất Bromhexin
38.000 đ