United Pharma

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Hiển thị trên một trang

Alaxan BL hộp 100 viên United Pharma

Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ bấm, mỗi vỉ 10 viên. Thành phần: Ibuprofen 200mg, Paracetamol 325mg Nhóm: Thuốc giảm đau - hạ sốt Nhà sản xuất: United (Việt Nam) Sản xuất tại Việt Nam
115.668 đ

Alaxan CC hộp 100 viên United Pharma

Qui cách đóng gói: Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên. Thành phần: Ibuprofen 200mg, Paracetamol 325mg Nhóm: Thuốc giảm đau - hạ sốt Nhà sản xuất: United (Việt Nam) Sản xuất tại Việt Nam
123.000 đ

Ambroco syrup chai 30ml United Pharma

Qui cách đóng gói: Chai 30ml Thành phần: Ambroxol 15mg/5ml Nhóm: Thuốc ho, long đờm Nhà sản xuất: United Pharma Sản xuất tại Việt Nam
22.973 đ

Ambroco syrup chai 60ml United Pharma

Qui cách đóng gói: Chai 60ml Thành phần: Ambroxol 15mg/5ml Nhóm: Thuốc ho, long đờm Nhà sản xuất: United Pharma Sản xuất tại Việt Nam
38.288 đ

Aspilet EC hộp 100 viên United Pharma

ASPILETS EC điều trị phòng ngừa tái phát cho bệnh nhân có tiền sử nhồi máu cơ tim, đột quỵ, cơn đau thắt ngực ổn định & không ổn định, cơn thiếu máu thoáng qua, bệnh mạch máu ngoại vi, thủ thuật nong mạch vành & phẫu thuật bắc cầu mạch vành. Dự phòng chứng huyết khối cho bệnh nhân nguy cơ cao xơ vữa động mạch như có cholesterol LDL cao, nam > 40t. hoặc phụ nữ sau mãn kinh, tăng huyết áp (sau khi kiểm soát được huyết áp), hút thuốc, đái tháo đường, tiền sử gia đình có bệnh mạch vành.
58.344 đ

Atussin chai 30ml United Pharma

Qui cách đóng gói: Chai 30ml Thành phần: Natri citrat 133mg, Chlorpheniramine 1.33mg, Dextromethorphan 5mg, Ammonium Chloride 50mg, Guaiphenesin 50mg Nhóm: Thuốc ho, long đờm Nhà sản xuất: United (Việt Nam) Sản xuất tại Việt Nam
16.830 đ